สาขากระดูกสันหลัง โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ นายแพทย์ศุภกิจ พิมลธเรศ พร้อมด้วยคณาจารย์ภาควิชา มอบให้ นายแพทย์ชนกันต์ วณิชชานนท์ ณ ภาควิชาออร์โธปิดิกส์ ชั้น 6 อาคารคณะแพทยศาสตร์ มศว องครักษ์ วันที่ 22 มิถุนายน 2566
Related posts:
คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ขอแสดงความยินดี กับผู้ที่ได้รับรางวัลเชิดชูเกียรตินักวิจัย ...
นายแพทย์ณัฐรัฐ ตรีนุสนธิ์ หัวหน้าภาควิชาโสต ศอ นาสิกวิทยา เป็นประธานเปิดโครงการปฐมนิเทศแพทย์ประจำบ้า...
ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ พร้อมด้วย รศ.นพ.อรุชา ตรีศิริโชติ รองคณบดีฝ่ายการศึกษาและพัฒ...