รับมอบรถตู้ TOYOTA COMMUTER จำนวน 1 คัน ให้แก่ศูนย์การแพทย์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี จากบริษัทอีซุซุสงวนไทยมอเตอร์เซลล์ จำกัด โดยมี นพ.วิสุทธิ์ – พญ.อนงค์ศิลป์ – คุณวรเศรษฐ์ พิทักษ์สิทธิ์ เป็นผู้มอบ ณ อาคารคณะแพทยศาสตร์ มศว องครักษ์ วันที่ 20 มิถุนายน 2566
Related posts:
งานพัฒนาศักยภาพนิสิต คณะแพทยศาสตร์ มศว จัดโครงการอาจารย์ที่ปรึกษาพบนิสิตแพทย์ชั้นปีที่ 4 ประจำปีการศ...
คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์ที่ได้รับรองคุณภาพด้านการจัดการเร...
อาจารย์ ดร.นพ.อมรินทร์ นาควิเชียร ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายบริหาร พร้อมด้วยอาจารย์ พญ.ณัฐชา อินทร ต้อนรับ อาจ...