ผศ.นพ.เกษม เรืองรองมรกต หัวหน้าภาคสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา เป็นประธานเปิดการปฐมนิเทศแพทย์ประจำบ้าน ชั้นปีที่ 1 สาขาสูติศาสตร์และนรีเวชวิทยา ประจำปีการศึกษา 2567 4 มิถุนายน 2567adminภาพกิจกรรมคณะแพทยศาสตร์ ณ ห้องประชุมชั้น 8 ภาควิชาสูติศาสตร์-นรีเวชวิทยา อาคารคณะแพทยศาสตร์ มศว องครักษ์ วันที่ 4 มิถุนายน 2567 Related posts:รศ.นพ.ชลวิช จันทร์ลลิต ประธานกรรมการห้องปฏิบัติการศึกษาวิจัยร่างอาจารย์ใหญ่ เป็นประธานเปิดโครงการอบร...ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ มศว พร้อมด้วยอาจารย์ภาควิชาเวชศาสตร์ป้องกันและสังคม คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ได้ลงนามความร่วมมือ (MOU)FacebookFacebookXXLINELine