“ หัวข้อ ทบทวนแผนกลยุทธ์คณะแพทยศาสตร์” เพื่อใช้เป็นแนวทางการดำเนินงานให้บรรลุตามวิสัยทัศน์ที่ว่า “ คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ เป็นสถาบันการแพทย์ที่มีการพัฒนาอย่างยั่งยืนเพื่อมนุษยชาติ ” ณ ห้องเรียนรวม ชั้น 4 อาคารคณะแพทยศาสตร์ มศว องครักษ์ วันที่ 3 เมษายน 2567
Related posts:
ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ มศว พร้อมด้วย ผศ.นพ.ฐิติณัฐ ดิลกหัตถการ ผู้อำนวยการศูนย์การแ...
คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์ที่ได้รับรองคุณภาพด้านการจัดการเร...
ขอแสดงความยินดี กับนิสิตแพทย์ ดังรายชื่อต่อไปนี้ ที่ผลงานวิจัยได้รับการคัดเลือกให้นำเสนอในงานประชุมว...