หัวข้อ “Share & Learn : สอนอย่างไรให้ถูกใจผู้เรียนในยุค 21st century” ณ ห้องเรียนรวม ชั้น 6 อาคารคณะแพทยศาสตร์ มศว องครักษ์ วันที่ 27 มีนาคม 2567
Related posts:
นายแพทย์มนัสวิน อ่อนหวาน ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายพัฒนาศักยภาพนิสิต เป็นประธานเปิดโครงการรับนักเรียนมัธยมศึกษ...
กิจกรรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ศึกษาดูงาน คณะแพทยศาสตร์ มหาลัยศรีนครินทรวิโรฒ โดยผู้บริหารและบุคลากรคณะวิท...
ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ มศว เป็นประธานเปิดประชุมคณะกรรมการกลั่นกรองงบประมาณ ประจำปีง...