หัวข้อ “Share & Learn : สอนอย่างไรให้ถูกใจผู้เรียนในยุค 21st century” ณ ห้องเรียนรวม ชั้น 6 อาคารคณะแพทยศาสตร์ มศว องครักษ์ วันที่ 27 มีนาคม 2567
Related posts:
คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์ที่ได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่...
รศ.นพ.อรุชา ตรีศิริโชติ รองคณบดีฝ่ายการศึกษาและพัฒนาศักยภาพนิสิต พร้อมด้วย อ.ดร.นพ.อมรินทร์ นาควิเชี...
ภาควิชานิติเวชศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ มศว จัดโครงการการพัฒนาบุคลากรด้านการเรียนการสอนการชันสูตรพลิกศพ S...