ที่เข้าร่วมโครงการบริการวิชาการ เรื่องการแนะแนวหลักสูตรการเรียนคณะแพทยศาสตร์ มศว สำหรับนักเรียนมัธยมปลาย เพื่อช่วยให้นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาตอนปลายสามารถตัดสินใจในการเลือกสมัครเข้าเรียน ในคณะแพทยศาสตร์ มศว เพิ่มมากขึ้น โดยมี รศ.นพ.อรุชา ตรีศิริโชติ รองคณบดีฝ่ายการศึกษาและพัฒนาศักยภาพนิสิต เป็นประธานกล่าวปิดโครงการในครั้งนี้ฯ ณ ห้องเธียร์เตอร์ ชั้น 3 อาคารคณะแพทยศาสตร์ มศว องครักษ์ วันที่ 13 พฤศจิกายน 2566
Related posts:
รศ.พญ.ทวิมา ศิริรัศมี รองคณบดีฝ่ายประกันคุณภาพ เป็นประธานเปิดโครงการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ร...
รศ.นพ.อรุชา ตรีศิริโชติ รองคณบดีฝ่ายการศึกษาและพัฒนาศักยภาพนิสิต ร่วมแสดงความยินดีกับ รศ.ดร.สนธยา สี...
ศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ พร้อมด้วย รศ.ดร.อัมพร จาริยะพงศ์สกุล รองคณบดีฝ่ายบริหารและวิช...