โดยมีบุคลากรคณะแพทยศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ บริเวณลานเอนกประสงค์ ชั้น 1 อาคารคณะแพทยศาสตร์ มศว องครักษ์ วันที่ 22 มีนาคม 2567
Related posts:
ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ เป็นประธานกล่าวต้อนรับ คณะกรรมการดำเนินการประชาพิจารณ์ โดยมี...
อ.ดร.นพ.อมรินทร์ นาควิเชียร รองคณบดีฝ่ายบริหารและทรัพยากรบุคคล เป็นประธานเปิดโครงการประชุมวิชาการ แล...
ผศ.นพ.ฐิติณัฐ ดิลกหัตถการ ผู้อำนวยการศูนย์การแพทย์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี พร้อมด้...