โดยมีบุคลากรคณะแพทยศาสตร์ เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ บริเวณลานเอนกประสงค์ ชั้น 1 อาคารคณะแพทยศาสตร์ มศว องครักษ์ วันที่ 22 มีนาคม 2567
Related posts:
ผศ.นพ.ฐิติณัฐ ดิลกหัตถการ ผู้อำนวยการศูนย์การแพทย์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี พร้อมด้...
คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ พร้อมคณะทำงาน Gender Harmony Clinic ร่วมกับ มศว คลินิก จัดโ...
งานวิจัยและวิเทศสัมพันธ์ คณะแพทยศาสตร์ มศว ร่วมกับบริษัท เดอะ ไซเอนซ์ แอนด์ เอ็ดดูเคชั่นแนล จำกัด จั...