เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจในการปฏิบัติงานของบุคลากรสังกัดคณะแพทยศาสตร์ และศูนย์การแพทย์ฯ ครั้งที่ 1/2566 จำนวน 47 ทุน ณ ห้อง Training ศูนย์วิจัยทางคลินิก ชั้น 10 อาคารคณะแพทยศาสตร์ มศว องครักษ์ วันที่ 23 พฤศจิกายน 2566
Related posts:
ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ มศว พร้อมด้วย ผศ.นพ.ฐิติณัฐ ดิลกหัตถการ ผู้อำนวยการศูนย์การแ...
ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดี คณะแพทยศาสตร์ มศว พร้อมด้วย รศ.นพ.อรุชา ตรีศิริโชติ รองคณบดีฝ่ายการศึกษา ...
ขอแสดงความยินดีกับ นิสิตแพทย์ที่ได้รับคัดเลือกนำเสนอวิจัยในงาน American College of Cardiology (ACC) ...