เพื่อสื่อสาร รับฟังข้อเสนอแนะการดำเนินงานตามยุทธศาสตร์ของคณะแพทยศาสตร์ ณ ภาควิชาเภสัชวิทยา มศว ประสานมิตร วันที่ 18 สิงหาคม 2566
Related posts:
ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ มศว พร้อมด้วยผู้บริหาร ร่วมแสดงความยินดี กับศิษย์เก่าของคณะแ...
งานประกันคุณภาพ คณะแพทยศาสตร์ มศว จัดโครงการพัฒนาและยกระดับคุณภาพเพื่อเตรียมความพร้อมในการเข้าสู่ Ed...
นายแพทย์มนัสวิน อ่อนหวาน ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายพัฒนาศักยภาพนิสิต เป็นประธานเปิด โครงการบริการวิชาการ หัวข้...