เพื่อสื่อสาร รับฟังข้อเสนอแนะการดำเนินงานตามยุทธศาสตร์ของคณะแพทยศาสตร์ ณ ห้องประชุมภาควิชาออร์โธปิดิกส์ชั้น 6 อาคารคณะแพทยศาสตร์ มศว องครักษ์ วันที่ 24 สิงหาคม 2566
Related posts:
ขอแสดงความยินดี กับนิสิตแพทย์ดาริณ ตั้งสิทธิธรรม นิสิตแพทย์ชั้นปีที่ 4 ที่ได้รับคัดเลือกให้ได้นำเสนอ...
ขอแสดงความยินดีกับนางสาวณัชชามน ภัทรทิชากรกุล และนายศุภากร โชติจินดา นิสิตแพทย์ชั้นปีที่ 5 ที่ผลงานว...
ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ พร้อมด้วย อ.ดร.นพ.อมรินทร์ นาควิเชียร ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายบริหาร...