และอาจารย์ แพทย์หญิงศิริพร ฐิติสกุลวงษ์ และผู้เข้าร่วมประชาพิจารณ์ทุกท่าน ในการสัมมนาประชาพิจารณ์ (ร่าง) ข้อเสนอแนะในการประชุม แพทยศาสตรศึกษาแห่งชาติ ครั้งที่ 10 เพื่อให้ได้แนวทางการปรับปรุงแพทยศาสตรศึกษา สู่การสร้างสุขภาวะในทุกระดับ (Reshaping Medical Education towards Well-Being for ALL) ครั้งที่ 4 ณ ห้องเธียร์เตอร์ ชั้น 3 อาคารคณะแพทยศาสตร์ มศว องครักษ์ วันที่ 28 มิถุนายน 2567
Related posts:
ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ มศว พร้อมด้วย ผู้บริหาร และบุคลากร ร่วมแสดงความยินดีกับ บุค...
ขอแสดงความยินดี กับนางสาวนาตาช่า โกโรวารา นิสิตแพทย์ชั้นปีที่ 6 ที่ได้รับคัดเลือกให้ได้รับรางวัลความ...
คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ พร้อมคณะทำงาน Gender Harmony Clinic ร่วมกับ มศว คลินิก