เพื่อเป็นการเผยแพร่ความรู้ด้านการดูแลและส่งเสริมสุขภาพเด็ก และการป้องกันปัญหาหากเกิดกรณีฉุกเฉินกับเด็กนักเรียน พร้อมทั้งเป็นการส่งเสริมให้คณาจารย์ และแพทย์ประจำบ้านได้มีโอกาสเผยแพร่ความรู้ความสามารถแก่ชุมชน ณ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ องครักษ์ วันที่ 25 มีนาคม 2567
Related posts:
ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ มศว พร้อมด้วยผู้บริหารคณะแพทยศาสตร์ เข้าพบผู้บริหารภาควิชาเว...
ขอแสดงความยินดีกับนิสิตแพทย์ ที่ผลงานวิจัยได้รับการคัดเลือกให้นำเสนอวิจัย และได้รับรางวัล Best Prese...
ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ มศว พร้อมด้วยผู้บริหารคณะแพทยศาสตร์ เข้าพบผู้บริหาร ภาควิชาเ...