ศูนย์การแพทย์ปัญญานันทภิกขุ ชลประทาน กล่าวให้โอวาทกับนิสิตแพทย์ ในโครงการปัจฉิมนิเทศนิสิตแพทย์ ชั้นปีที่ 6 รุ่นที่ 34 โดยมี คณะผู้บริหาร หัวหน้าภาควิชา และคณาจารย์ คณะแพทยศาสตร์ มศว เข้าร่วมโครงการปัจฉิมนิเทศฯ และพิธีระลึกพระคุณอาจารย์ผู้สอน ของนิสิตแพทย์ รุ่นที่ 34 ซึ่งบรรยากาศเต็มไปด้วยความอบอุ่น ณ Convention Room ชั้น 3 อาคารคณะแพทยศาสตร์ มศว องครักษ์ วันที่ 22 มีนาคม 2567
Related posts:
งานพัฒนาศักยภาพนิสิต คณะแพทยศาสตร์ มศว จัดโครงการอาจารย์ที่ปรึกษาพบนิสิตแพทย์ชั้นปีที่ 4 ประจำปีการศ...
ขอแสดงความยินดีกับนิสิตแพทย์ ที่ผลงานวิจัยได้รับการคัดเลือกให้นำเสนอ ในรูปแบบ oral presentation ในงา...
คณะแพทยศาสตร์ มศว จัดพิธีไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อให้นิสิตแพทย์ได้แสดงความกตัญญูกตเวทีต่อคณ...