ที่เข้าเยี่ยมและรับฟังความพร้อมในการดำเนินงานจัดซื้อจัดจ้างงบลงทุนและเยี่ยมชมสถานที่ ดำเนินการสิ่งก่อสร้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ ห้องประชุมงานวิจัย ชั้น 10 (Training Room) อาคารคณะแพทยศาสตร์ มศว องครักษ์ วันที่ 14 มีนาคม 2567
Related posts:
งานบริหารและธุรการ คณะแพทยศาสตร์ มศว จัดอบรม การใช้งานระบบสารบรรณอิเล็กทรอนิกส์ (e-Saraban) โดยมี นา...
ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ มศว พร้อมด้วยผู้บริหารคณะแพทยศาสตร์ เข้าพบผู้บริหารภาควิชาเว...
ขอแสดงความยินดี กับนางสาวนาตาช่า โกโรวารา นิสิตแพทย์ชั้นปีที่ 6 ที่ได้รับคัดเลือกให้ได้รับรางวัลความ...