เป็นผู้กล่าวรายงาน ในวันอังคารที่ 20 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 ณ ชั้น 1 อาคารนวัตกรรม : ศ.ดร.สาโรช บัวศรี มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร
Related posts:
อาจารย์ ดร.ศิวพร วรรณะเอี่ยมพิกุล ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายบริหารและวิชาการพรีคลินิก คณะแพทยศาสตร์ ให้การต้อน...
ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ มศว เป็นประธานเปิดอบรมโครงการพัฒนาความรู้บุคลากรด้านการตรวจป...
ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ เป็นประธานกล่าวเปิดวันสถาปนาคณะแพทยศาสตร์ มศว ครบรอบ 39 ปี