ให้เป็น คณะอนุกรรมการตรวจเยี่ยมและประเมินสถาบันที่ปฏิบัติงานแพทย์เพิ่มพูนทักษะ เครือข่ายที่ 10 ณ โรงพยาบาลมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี และโรงพยาบาลเทพรัตน์นครราชสีมา เพื่อตรวจประเมินสถาบันปฏิบัติงานเพิ่มพูนทักษะเครือข่ายที่ 10 ประจำปี พ.ศ. 2566 วันที่ 21 พฤศจิกายน 2566
Related posts:
ขอแสดงความยินดี กับนายธนาธิป จิวัฒนไพบูลย์ นิสิตแพทย์ชั้นปีที่ 6 ในโอกาสเข้ารับ "รางวัลพระราชทาน ระด...
ผศ.พญ.นันทนา ชุมช่วย คณบดีคณะแพทยศาสตร์ มศว พร้อมด้วยผู้บริหารคณะแพทยศาสตร์ เข้าพบผู้บริหาร ภาควิชาเ...
รศ.นพ.อรุชา ตรีศิริโชติ รองคณบดีฝ่ายการศึกษาและพัฒนาศักยภาพนิสิต มอบโล่เนื่องในวันสถาปนาคณะแพทยศาสตร...