โดยมี คณาจารย์ หัวหน้างาน และบุคลากร ได้กล่าวแสดงมุทิตาจิตตานุสรณ์ แก่ผู้เกษียณอายุ ซึ่งบรรยากาศภายในงานเปี่ยมล้นไปด้วยความสุข ความอบอุ่น และความประทับใจ ณ ภาควิชาสูติศาสตร์ – นรีเวชวิทยา ชั้น 8 อาคารคณะแพทยศาสตร์ มศว องครักษ์ วันที่ 20 กันยายน 2566
Related posts:
งานบริหารและธุรการ คณะแพทยศาสตร์ มศว จัดอบรม การใช้งานระบบสารบรรณอิเล็กทรอนิกส์ (e-Saraban) โดยมี นา...
ขอแสดงความยินดีกับนิสิตแพทย์ ที่ผลงานวิจัยได้รับการคัดเลือกให้นำเสนอวิจัย ในงานประชุมวิชาการนานาชาติ...
นพ.ภูมิพันธ์ แสงพานิชย์ รักษาการแทน หัวหน้าภาควิชาอายุรศาสตร์ เป็นประธานเปิดประชุมภาควิชาอายุรศาสตร์...